Avira AntiVirus Security Pro 2015 + Key đến 2016

Lượt xem: 6,230     Lượt trả lời: 0

1. hanamcity

hanamcity Thành viên tích cực

Avira AntiVirus là phần mềm diệt virus mình hay dùng sau Kasper và Avas .Hôm nay chia sẻ các bạn Avira AntiVirus Security Pro 2015 + Key đến 2016 còn ngon.Nếu bạn là người sử dụng máy tính bình thường thì nên cài vì mình thấy Avira nhẹ không đơ máy như Kasper mà cũng ngon lắm đó giá em nó là 49$/năm.

Bảo vệ-mail để bảo vệ máy tính của bạn, và các thông điệp e-mail và file đính kèm từ các chương trình độc hại và bảo vệ Web quét lưu lượng truy cập HTTP để bảo vệ chống lại các mối đe dọa trực tuyến khi bạn truy cập các trang web trên mạng Internet và tải về các tập tin trên Internet. Vai trò ngày càng tăng của công nghệ kỹ thuật số trong cuộc sống của chúng tôi, một chương trình chống virus, đáng tin cậy và hiệu quả cho máy tính của bạn không phải là phần duy nhất của an ninh tổng thể của hệ thống. Các phiên bản mới nhất của Avira Antivirus an ninh hiện nay cung cấp nhiều cách để được bảo vệ, bao gồm cả dấu vết từ khấu trừ vào Internet và bảo vệ các thiết bị di động Android. là phần mềm anti-virus mới Avira 2014

Các phiên bản mới của Avira Antivirus Security Pro 2014 bao gồm xác minh đám mây CNTT ứng dụng đang hoạt động trong hệ thống,
    một thành phần của Avira Free SocialShield để giám sát hoạt động của trẻ em của bạn trên các mạng xã hội,
    cũng như Avira Free Security Android - Bảo vệ điện thoại thông minh Android và thông tin trên thiết bị di động của bạn từ trộm cắp hoặc mất mát

Có gì mới: -

• Duy trì an toàn trực tuyến không chỉ đơn thuần là về che chắn máy tính của bạn. Đó là về việc kiểm soát an ninh và sự riêng tư của bạn, không có vấn đề như thế nào, khi nào và nơi mà bạn kết nối. Đó là lý do tại sao các phiên bản mới của Avira được thiết kế xoay quanh bạn, bảo vệ máy tính của bạn, điện thoại thông minh của bạn và sự riêng tư của bạn trên web. Mở rộng bảo mật cho mọi khía cạnh của cuộc sống trực tuyến của bạn.

• Trình duyệt Tracking Blocker - mới. Ngăn chặn hơn 600 công ty từ ghi hoạt động web của bạn

• Bảo vệ Cloud - mới. Phân loại malware theo thời gian thực và quét hệ thống cực nhanh

• Cố vấn An toàn Website - mới. Xếp hạng trong kết quả tìm kiếm an ninh-biết của bạn trước khi bạn đi!

• Advanced AntiPhishing - mới. Bảo vệ chủ động khỏi những trò gian lận email craftiest

• Security for Android - mới. Mất phục hồi điện thoại, bảo vệ sự riêng tư và cuộc gọi / SMS blocking

• Bảo vệ mạng xã hội - mới. Kiểm soát của cha mẹ thông minh cho Facebook và các trang xã hội khác

Top Antivirus Protection

Total security from all types of malware
    Ultra-fast & light cloud scanning in real time

Safe Browsing & Searching

Blocks infected & phishing websites
    Do not track & money-saving deal finder

System Speedup

Enhances your PC's speed
    Advanced privacy safeguards

Download link upfile >> http://upfile.vn/_CjmMQjmn-Lg/congd...ivirus-pro-2015-v15-0-8-624-key-2016-rar.html

Pass giải nén: congdongtinhoc.net
    Hướng dẫn trong file tải về nhá

Nguồn: http://wikitinhoc.com

2. Đang tải...